Ingantattun injunan samar da ingin yana rage lokacin lodawa kuma yana ƙara rayuwar batir har zuwa 25%.

Manufar mu ita ce samar da mafi kyawun ƙwarewar ciniki

An kafa PO TRADE a cikin 2017 ta ƙungiyar ƙwararrun IT da ƙwararrun ƙwararrun FinTech waɗanda ke son tabbatar da cewa mutane ba sa buƙatar yin sulhu don samun kuɗi akan kasuwannin kuɗi - kasuwancin ya kamata ya zama mai isa, dacewa kuma mafi nishaɗi.

A yau, muna ci gaba da haɓakawa, haɓakawa da haɓaka ƙwarewar ciniki koyaushe. Mun yi imanin cewa ciniki ya kamata ya kasance ga kowa a duniya.

Me yasa zabar mu?

Mun fara a matsayin ƙaramin kamfani tare da ɗimbin abokan ciniki. Mu sababbi ne, ayyukanmu ba su da gogewa da shahara kamar yau. A karshen 2017 muna da:

>0

masu amfani masu aiki

>$0

ciniki ciniki

>0

kasashe da yankuna

$0+

matsakaicin kudin shiga mai ciniki a kowane wata

Adadin masu amfani masu aiki waɗanda ke godiya da sabis ɗinmu yana ƙaruwa da sauri.

A ƙarshen 2018 mun buga alamar masu amfani da miliyan na farko.

A cikin 2019 mun riga mun sami fiye da miliyan 10 masu rijista.

Yadda muke aiki tare da abokan cinikinmu?

Gamsar da abokin ciniki ya kasance babban fifikonmu tun farkon farkon.
Muna nufin ba kawai don samar da kyakkyawan goyon bayan abokin ciniki ba, har ma da sauraron ra'ayoyin abokan ciniki a hankali.

Victor Shugaban goyon bayan abokin ciniki Option

Abin da muka yi imani. Babban ƙimar mu

Sabbin tuƙi

Muna tsayawa kan neman kamala akai-akai. Gabatar da sabbin fasahohin yanke-tsaye da tsarin saiti ya sa mu zama shugabannin masana'antu.

Amincin abokin ciniki

Ba da damar abokan ciniki su zama ƙwararrun ƴan kasuwa da ƙirƙirar alaƙa na dogon lokaci ta hanyar amsawa da dacewa, da kuma ta hanyar isar da sabis na inganci akai-akai.

Gaskiya zamantakewa

Mun yi imani da al'umma. Yana kore mu, yana zaburar da mu. Jin daɗi da hulɗar zamantakewa da gaske tsakanin abokan cinikinmu shine babban fifikonmu.

Dorewa

Jan hankali, haɓakawa da riƙe mafi kyawun hazaka don aikinmu, ƙalubalantar mutanenmu, nuna halin "iya-yi" da haɓaka yanayin haɗin gwiwa da tallafi.

Mutunci

Mutuncin mutum da bin doka suna da mahimmanci ga ayyukanmu na kasuwancin duniya. Mun himmatu ga manufofi da ayyuka na ƙasashen duniya waɗanda ke amfanar kamfaninmu da abokan cinikinsa.

Nasara ta raba

Manufarmu ita ce kawo sauƙi da samun ciniki ga abokan ciniki a duk duniya, yana ba da damar cin gajiyar kasuwannin kuɗi kowane lokaci da ko'ina.

Shiga mu

Sana'ar ɗan kasuwa tare da PO TRADE yana sanya ku a kan gaba wajen ƙirƙira a zamanin dijital. Yi aiki tare da masu haske a cikin kasuwanci don yin tunani da ƙirƙira gaba.

Gwada demo a dannawa ɗaya

Gargaɗin haɗari:

Ciniki akan kasuwannin hada-hadar kudi yana da haɗari. Kwangiloli don Bambance-bambance ('CFDs') samfuran kuɗi ne masu rikitarwa waɗanda ake siyarwa akan gefe. Ciniki CFDs yana ɗaukar babban matakin haɗari tunda haɓakawa na iya aiki duka don fa'idar ku da rashin lahani. Sakamakon haka, CFDs bazai dace da duk masu saka hannun jari ba saboda kuna iya rasa duk jarin da kuka saka. Kada ku yi kasada fiye da yadda kuke shirin rasa. Kafin yanke shawarar kasuwanci, kuna buƙatar tabbatar da cewa kun fahimci haɗarin da ke tattare da yin la'akari da manufofin saka hannun jari da matakin ƙwarewar ku.